กระดานถาม-ตอบ จังหวัดปทุมธานี
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ

2 posters

Go down

จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ Empty จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Sudarat Bootham Wed Apr 19, 2023 9:47 am

จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

Sudarat Bootham

Admin likes this post

ขึ้นไปข้างบน Go down

จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ Empty Re: จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Apr 19, 2023 10:08 am

จังหวัดปทุมธานีกำหนดจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ในวันอังคารที่ 9 พฤษภาคม 2566 ณ ลานกิจกรรม ชั้น G ศูนย์การค้าเซียร์ รังสิต เวลา 10:00-16:00 น.

ทั้งนี้ ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนนายจ้าง/สถานประกอบการ เข้าร่วมงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ในวันอังคารที่ 9 พฤษภาคม 2566 ณ ลานกิจกรรม ชั้น G ศูนย์การค้าเซียร์ รังสิต เวลา 10:00-16:00 น. นายจ้าง/สถานประกอบการที่สนใจเข้าร่วมงานสามารถสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02 567 4107 / 081 807 6139 หรือส่งตำแหน่งว่างเพื่อทำการจองบูธได้ที่ ptt_doe@hotmail.com แบบฟอร์มแจ้งตำแหน่งงานอยู่ในโน๊ตกลุ่ม

จังหวัดปทุมธานีจะจัดงาน “นัดพบแรงงานจังหวัดปทุมธานี” ขึ้นอีกเมื่อไรค่ะ Sae10
Admin
Admin
Admin

https://pathum.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน